![](https://powernewslive.com/wp-content/uploads/2023/12/fuck.webp)
โดยล่าสุด พี ชานนท์ ยังได้ไปร่วมงานกีฬาสีโรงเรียน น้องเรซซิ่ง และยังได้ใส่เสื้อสีชมพูเข้ากับ น้องเรซซิ่ง ด้วย พร้อมกับโพสต์ภาพน่ารักๆ คู่กัน กับแคปชั่นที่ พี ชานนท์ เขียนไว้ว่า “Pink team!!”
ทำเอาคนที่เห็นภาพเซ็ตนี้ก็พลอยยิ้มตามไปด้วย พากันเข้ามาคอมเมนต์ เช่น เป็นทุกอย่าง ให้ลูกชายคือดีย์มาก,รอยยิ้มเรส มีแต่ความสุข น่ารักม๊ากมากเลยค่ะ เสื้อชมพูสดใส หวานแหวว ที่สุด,พ่อพีผู้เป็นทุกอย่างให้แม่แพทและน้องเรซ,เจ้าหนูเค้ามีความสุขมากกกกกกก,ชุดพ่อๆหวานเจี๊ยบบบบ,พ่อลูกคู่นี้น่ารัก,อยากดูคลิปเจ้เรสลงแข่งคร้าคุณพ่อ,น่ารักค่ะ พ่อพี น้องเรส,พ่อลูกน่ารักมากค่ะ,พ่อพีคือที่สุดเลย,น้องดูแฮปปี้มากเลย,หล่อทั้งคู่ โชคดีจังเลยเรส น่ารักมาก