![](https://powernewslive.com/wp-content/uploads/2024/03/page.webp)
และล่าสุดเมื่อ น้องเกล ไปออกงานอีเวนต์กับ แม่ชม และพี่ๆ สายฟ้า-พายุ นอกจากจะแต่งตัวน่ารัก ใส่เดรสลายดอกสวยเป๊ะเหมือนแม่มาก เอาเป็นว่างานนี้ น้องเกล หรือ เจ๊เกล ของเราทำห้างแตกเลยจ้า พี่ป้าน้าอาไปยืนรอรับ น้องเกล กันเยอะมาก มหาชนในห้างแทบทุกชั้นที่พากันกรี๊ด น้องเกล โบกไม้โบกมือ ถ่ายรูปกันรัวๆ เลย
และความเป็นงานของ น้องเกล ที่แจกยิ้ม บ๊ายบายพี่ๆ ทักทายแฟนๆ ตลอดทางแบบทั่วถึง เจ๊เกล เซอร์วิสดีจนทุกคนประทับใจ การรับบทดาราสาวท่านหนึ่ง บอกเลยว่าไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆ สมเป็นซุปตาร์ฟันน้ำนมขวัญใจมหาชนจริงๆ ลูก